หลุดหอใน ตังไม่พอหอนอก นอนไหนดี

กระทู้คำถาม
ผมเป็นเด็กต่างจังหวัดได้ทุนมาเรียนม.ดังแถวสามย่านปกติจะพักฟรีหอในแต่ปีนี้ผมหลุดหอในแบบไม่ตั้งตัว(มาถึงมหาลัยค่อยรู้ว่าหลุด)จะหาหอนอกก็เงินที่พ่อให้มาไม่น่าพอ(พ่อให้มา2000ค่ารถเมย์เหลือไม่ถึง2000พ่อมีให้แค่นี้จริงๆ)ผมควรเอาไงต่อกับชีวิตดีกลับบ้านก็ไม่ได้เพราะเรียนทุนต้องเรียนให้จบเท่านี้น ตอนนี้ปวดหัวมาก ไม่รู้จะนอนไหนดี
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่