สมกับเป็นนักเอดูเขตจังเลยค่ะ

กระทู้คำถาม
บูช่าเห็นนักเอดูเขตตัวน้อยๆดิ้นเป็นเจ้าเข้าแบบนี้ื สนุกมากเลยค่ะ บูช่าก็พึ่งเคยเห็นคนหลงตัวเองไปเอดูเขตคนอื่นๆแต่ไม่ดูตัวเอง ตลกจังเลยค่ะ บูช่าก็เคยเตือนแล้วนะคะว่าอย่าคลั่งผู้ชายจนเป็นบ้าเหมือนปินส์ เอาเป็นว่าบูช่ามาให้กำลังใจสาวน้อยเอดูเขตสี่โมงเย็น ณ ทวิตเตอร์นะคะ ว่าคนเห็นต่าง = สลิ่มขนมหวาน = ??? อะไรดีคะ หวังว่ากองเชียร์ตัวน้อยๆจะมีสตินะคะ อ่ออีกอย่างนะคะ เชียร์ทีมฝั่งตรงข้ามดังอีกค่ะ ให้ดังกว่าเจ้าภาพด้วยนะคะ มันจะน่าสนุกขนาดไหน สู้ๆค่ะ บูช่าเป็นกำลังใจให้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่