ร้องเรียนใเอไอเอสมาซ่อมเสาสัญญาณได้ที่ไหนบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้สัญญาณAIS ที่บ้านหายไปมา3วันแล้วค่ะ ไฟก็ไม่ได้ดับ เคยขอย้ายค่ายครั้งหนึ่งแล้วแต่ทางเอไอเอสโทรมาเสนอโปรพิเศษให้พร้อมบอกจะส่งช่างเทคนิคมาดูให้ แต่ก็เป็นแบบนี้อีกแล้วค่ะ หายทีหลายวันมาก โทรหา1175ก็ไม่ได้คุยกับคนเป็นๆเลยไม่รู้จะร้องเรียนทางไหน จขกท.บ้านอยู่ต่างจังหวัดค่ะ ในตัวอำเภอไม่มีช้อปเอไอเอสเลย ต้องไปถึงตัวจังหวัดถึงจะมี เดือดร้อนมากๆเลยค่ะแบบนี้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่