Flash Express ติดตามพัสดุให้ด้วยครับ

กระทู้คำถาม
รหัส TH200733JH129B   ของมาถึงตั้งแต่วันที่ 9 ตอนเย็นวันที่ 9 โทรมาขอเลื่อนส่งให้พรุ่งนี้เพราะเย็นเลิกงานแล้ว ผมก็โอเค... รอจนมาถึงวันนี้ก็ไม่มาส่ง เลยโทรไปเบอร์คนส่งที่ขอเลื่อน เค้าบอกว่าเค้าไม่รู้แล้วเพราะของส่งคืนคลังไปแล้วให้ตามเอาเองที่คลังสินค้า  ยังไงติดตามให้ด้วยครับ. (พัสดุถูกจัดเก็บที่สาขา【 2SRC_BDC-ศรีราชา 】)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่