สิ่งที่ผมกังวลที่สุด เกี่ยวกับชายคนนี้

กระทู้คำถาม

มาติเนสสูงพอๆกับผมนะครับ 

ผมเคยยืนเทียบฝรั่ง ที่สูงไกล้ๆ 190 cm

ผมได้เเต่มอง เเล้วคิดในใจว่า 

ถ้าฝรั่งคนนี้ มาเเย่งโหม่งกับผมเเล้วละก็ 

หน้าของผมคงจมไปอยู่ในดินเเน่ๆ 

หรือไม่ ขาของเค้าจะพาดที่บ่าผมเป็นเเน่ 

.....................................

มาติเนสอาจจะครองบอลได้ 

โฮลบอลได้ 

เเต่เเรงปะทะ เเน่นอน อาจจะมีปัญหา ผมเห็นในเกมส์ไบรตันมาเเล้ว 

เกือบเป๋นะคับ 

ถ้าคิดว่าผมจะอวยนักเตะมั่วๆเเล้วละก็ คิดผิดถนัด 

ผมกังวลในเรื่องนี้จริงๆ 

.....................................

กระทู้หลังเเข่ง ผมก็กังวลเเบบนี้เเหละ 

เเละมันยังติดในหัวอยู่ 

ถ้าไม่รีบโยกไปอยู่ตำเเหน่งอื่น 

มีเเผลเเน่นอน

...............

เเล้วถ้ามาลาเซีย เล่นคู่กัน ทางซ้ายเเมนยู มีสิทธิ์ โดนบอมส์ ง่ายๆเลย 

.......

มาลาเซียลงได้นะ เเต่ขอยืนคู่วาราน ไบญี่ โจน อะไรพวกนี้จะดีกว่า 

......

หรือถ้ามันต้องลงจริงๆ ก็ให้ทำยังไงก็ได้ ไม่ให้โดนขึง บอมส์เข้าใส่ จะดีที่สุด

.....

ผมจะรอดูว่า เค้าจะรอดจากการโดนโถมเข้าใส่หรือป่าว 

......
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่