แม่เราชอบจุดธูปเราเป็นภูมิแพ้จุดจนเราเข้า รพ.ไปอีกรอบ...

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะเราป่วย(ลำไส้อักเสบ)อยู๋พี่เราก้ป่วย เรามีโรคประจำตัวด้วยคือภูมิแพ้เราป่วยอยู่บ้านเรียนออนไลน์ด้านล่าง ห้องพระอยู่ด้านล่างซึ่งพี่เราป่วยหนัก แม่เค้าก็จุดธูปมานานมาก จนเราไม่ไหวเราบอกแม่แล้วแต่แม่ก็บอกว่าเดี๋ยวสิ่งศักสิทธิ์ก็ลงโทษหรอก จนสุดท้ายเราเข้า รพ. ไปแม่พูดไม่ออกเราควรพูดกับเค้าว่าให้เค้าทำไงดีคะถึงจะเลิกจุดธูป

ขอบคุณทุกๆคนค่ะยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่