เป็นผู้หญิง แต่ชอบแต่งตัวแบบผู้ชาย อยากเท่ ชอบตัดผมสั้น แต่ชอบผู้ชาย 😅 มีผู้ชายคนไหนชอบผู้หญิงแบบนี้ไหมอะ

กระทู้สนทนา
เล่นแอพหาคู่แล้วเจอคนนึงเขียน คำว่า femboy เปิดโลกมาก ก็เลยมาตั้งกระทู้บ้าง 
เราเป็นผู้หญิงนะ แบบหญิงแท้ จ๋าๆๆๆเลย แต่ชอบแต่งตัวออกผู้ชายหน่อย ถ้าได้แต่งตัวเท่ๆ คล้ายผู้ชายหรือออกแนวหล่อเท่ จะมีความมั่นใจมาก
แต่งหน้าไม่เป็นเลยย ชอบตัดผมสั้นมาก จริงๆแค่รู้สึกผมสั้น แต่งตัวบอยๆหน่อยมันใช้ชีวิตสบาย แต่อยากรู้เฉยๆมีผชคนไหนชอบแนวนี้ไหมอะ เห็นผญบางคนถามหาคนชอบ femboy เลยเอาบ้าง แต่โดยรวมนิสัยผู้หญิงมากๆ
แล้วก็จะชอบผู้ชายออกสาว😅 แล้วก็บางทีก็อยากรุกบ้าง 😅
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่