มีsexครั้งแรกกังวลกันบ้างไหมคะ

กระทู้คำถาม
พอดีเมื่อไม่กี่วันก่อนเพิ่งมีsexกับแฟนไปค่ะ (เป็นช่วงไข่ตก) แต่ใส่ถุงยางอนามัยนะคะใช้ของโอกาโมโต้แบบ0.01ค่ะ
ตอนจะเสร็จกิจแฟนดึงออกไปเสร็จด้านนอก(แบบใส่ถุงนะคะ) แล้วหลังจากนั้นก็มารีดถุงดูค่ะไม่พบรอยรั่วซึมนะคะ(นำมาบีบๆยืดๆดูแล้วก็ไม่รั่วค่ะ)
แต่ไม่ได้เอาไปกรอกน้ำค่ะเลยค่อนข้างกังวลว่าอาจจะมีรอยรั่วที่มองไม่เห็นรึป่าว แล้วอีกวันต่อมาก็มีsexกันอีก ใส่ถุงยี่ห้อเดิมเหมือนเดิมค่ะ
ตอนเสร็จกิจแฟนก็เอามาเสร็จด้านนอกเหมือนเดิมนะคะ รอบนี้เอาไปกรอกน้ำแล้วก็ไม่พบรอยรั่วอะไรค่ะ
พอดีเป็นครั้งแรกของเรา2คนเลยค่อนข้างกังวลค่ะว่าจะมีโอกาสท้องมากมั้ยคะ+มีsexช่วงไข่ตกพอดีด้วยค่ะ
ปล.ขั้นตอนการใส่ถุงใส่ถูกต้องอยู่นะคะ เพราะแฟนก็สาธิตให้ดูอยู่ค่ะ
รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะ หรือว่าจขกทแค่คิดมากเกินไป เพี้ยนสะอื้น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่