เจอคนเจ้าชู้ทำยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันมีอยู่ว่า เรารู้จักกับพี่คนนึงในหมู่บ้านอยู่รร.เดียวกัน ตอนนี้เรา อายุ16 พี่เขาอายุ 21 รู้จักตั้งแต่เราอนุบาล แต่ไม่ได้สนิทมากจนอายุ 13 อยู่ม.1 พี่เขาก็เริ่มเข้ามาคุยกับเรา พี่เขาเป็นคนเจ้าชู้มีอยู่วันนึงพี่เขานัดเราไปเดินเล่น ในตอนนั้นเราชอบเขาแล้ว แล้วเราก็ไปเดินกับพี่เขา พี่เขามาจูงมือเราเดินแล้วก็มากอดมาลูบหัวมันอาจจะดูอบอุ่นมากเลยนะคะ แต่มันก็คือการกระทำของคนเจ้าชู้คนนึงก็เท่านั้น แต่เราในตอนนั้นคือละลายเลยมันเป็นช่วงที่เราอินเลิฟมากๆ ตัวพี่เขาก็บอกว่าตัวเองโสด จากที่คุยกับแบบพี่น้อง ก็เริ่มออกไปทางคนคุยเริ่มมีแตะเนื้อต้องตัวกัน มีอยู่ช่วงนึงที่เราเริ่มรู้ตัวว่าต้องเอาตัวเองออกจากพี่คนนี้ แต่มันก็สายไปแล้วเราเริ่มชอบพี่เขาแล้ว เราหายไปจากชีวิตพี่เขา 6 เดือนไม่แชทคุยกันเลยพี่เขาทักมาก็ตอบผ่านๆ ถามคำตอบคำ จนผ่านไป 6 เดือนเราไปตลาดกับแม่แล้วบังเอิญไปเจอพี่เขามาตลาดกับพ่อ ทีแรกเราไม่เห็นพี่เขาแต่พี่เขาเอามือมาสะกิดเรียกเรา แล้วเขาก็ถามว่า "หายไปไหนมา 6 เดือน" เราไม่ได้ตอบอะไรเพราะตกใจอยู่ แต่เขาก็พูดว่า ถึงบ้านละเดี๋ยวทักหานะ พอกลับถึงบ้านเขาก็ทักมาหาเราจริงๆ ก็คุยกันประมาณว่าคิดถึงนะ แล้วก็นัดเราตอนดึกๆ นัดออกมาเดินเล่นในหมู่บ้านกันตอน 5 ทุ่มแล้วเราก็ไปโดนไม่ได้คิดอะไร พอเราไปพี่เขาก็มากอดมาหอม มาดมหัวเรา แล้วก็เอาแต่พูดว่าคิดถึง ไม่เจอกันตั้ง 6 เดือน แล้วก็เดินเล่นกันอยู่ 1 ชั่วโมง แล้วพี่เขาก็เดินมาส่งที่บ้านแล้วก็แชทกันอีกนิดแล้วก็บอกฝันดีกัน ตอนนั้นเราชอบมากเลยนะคะ ทำตัวเถลไหลไปเรื่อย เราก็มีส่องเฟสส่องไอจีเขาอยู่บ่อยๆ ก็ไม่มีอะไร เป็นแบบนี้มีจนเรา 15 พี่เขาก็ยังโสดเขาก็ยังกอดหอมเราตลอดแต่เราไปดู สตอรี่เขาถ่ายรูปคู่กับผู้หญิงคนนึง น่าจะเป็นแฟน หน้าติดกันเลนค่ะ ไปเที่ยวกันตอน 4 ทุ่ม แต่สิ่งที่เจ็บคือ 4 ทุ่มเขาอยู่กับแฟน ตอนเที่ยงคืนเขาก็นัดเราไปเดินเล่น เราเห็นสตอรี่ตอนเช้า มันเจ็บที่เขามีแฟนอยู่แล้วแต่ก็ยังมายุ่งกับเรา เราเป็นผญ.ก็ไม่อยากจะให้ใคนมายุ่งกับแฟนตัวเอง เราเลยเลือกที่จะออกมา แต่มันก็ทำไมได้เราคิดถึงแต่เรื่องต่างๆที่เขาทำให้ มันเจ็บมากๆ ไม่รู้จะทำยังไงดีค่ะ มูฟออนไม่ได้เลยทั้งๆที่รู้ว่าเขาเจ้าชู้ ทั้งๆรู้เริ่มรู้ตัวตั้งแต่อายุ 13 จนตอนนี้ 16 ก็ยังมูฟออน ออกจากพี่คนนี้ไม่ได้เลยค่ะ ทุกๆคนช่วยเราทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่