ลาออกจากงานบ่อยๆ แต่เงินเดือนก็ขึ้นเรื่อยๆ HR และ บริษัท มองยังไง?

กระทู้คำถาม
*ขอลบข้อความเนื่องจากเราทั้งได้รับข้อความหลังไมค์ และมีเพจนึงแคปไปลง (ลบเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณแอดมินมากๆค่ะ) ด้านล่างข้อความเต็มไปด้วยข้อความว่าเราโอ้อวด และมีทั้งไปในทาง bullying เพราะเราก็ไม่ได้มองว่าคนที่เรียนจบมาแบบเราจะแตกต่างอะไร เราเป็นคนทะเยอทะยาน แต่ไม่เคยคิดจะกดคนอื่นหรือเอามาอวด ที่มาถามเพราะต้องการคำตอบจากฝ่ายบุคคลและผู้เกี่ยวข้องที่เราได้แนวคิดดีๆแล้ว ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ*
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่