ฝึกงานเเล้วว่างควรทำไงดี

กระทู้คำถาม
ฝึกงานเเล้วว่างงานควรทำไงดีครับร้านที่เราทำคือร้านป้ายไวนิล เเล้วงานเจาะป้ายหลังร้านก็ไม่มีเเล้วงานออกเเบบที่ทำได้เราก็ทำไปเเล้วบางงานที่ทำไม่ได้พี่ที่ฝึงงานเราเขาจะทำเองซะส่วนมาก เขาเไม่ไห้งานเรา ทีนี้ที่ลำบากคือเวลาเจ้าของร้านมาดูเเล้วผมรู้สึกไม่ดีเลยไม่มีงานทำ เเล้วบางวันผมก็เคยดดนบ่นด้วย เราอยากถามว่าควรทำอย่างไรดี เพราะบางวันไม่มีงานเลยก็มี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่