ขณะมีเพศสัมพันธ์แล้วเลือดออก ปกติมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
คือวันที่มีเพศสัมพันธ์จริงๆปจด ควรจะมาวันนั้นแต่ไม่มาแฟนเลยขอมีอะไรด้วยเราเลยมี พอมีแล้วเลือดออกเยอะแบบว่าเยอะมากเลยค่ะ จากนั้นปจดก็ไม่มาแล้วสัปดาห์ต่อมาก็มีอะไรกันอีกนะคะแต่เลือดไม่ไหลแต่เป็นตกขาวคล้ายๆแป้งเปียกเป็นหลายวันเลยค่ะ และบางทีเป็นเมือกใสๆออกมา แล้วสัปดาห์ต่อมาก็มีอะไรกันอีกค่ะ เลือดออดแต่น้อยกว่ารอบแรกแล้วก็ยังไม่เป็นปจดนะคะ แบบนี้ปกติมั้ยคะ หรือควรหยุดsexไปสักพักก่อน ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ TT
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่