[CR] เมนูอร่อยๆ เยี่ยมเลยครับ 🤤😋ห้องอาหารแสงตะวัน โรงแรมไชยแสง พาเลส จ.สิงห์บุรี 😅✌

กระทู้รีวิว
ผมมีภารกิจ ธุระที่สิงห์บุรี ช่วงสายๆ ถึงเกือบเที่ยง พอเสร็จงาน มีผู้ใหญ่ใจดี พาไปทานอาหาร บอกว่ามากินที่โรงแรม 
         ปกติอาหารโรงแรม จะรสชาติกลางๆ ไม่โดดเด่นมาก ยกเว้นบางโรงแรม ที่มีชื่อเสียงในหลายๆ เมนู ผมกับพรรคพวกขับรถมาที่ 
โรงแรมไชยแสง พาเลส ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ผมเคยมาพักอยู่หลายครั้ง ราคาไม่แพง บรรยากาศริมหน้าต่าง มองท้องน้ำแล้วงดงามดีครับ
                 ชอบบรรยากาศสบายๆ ==>  https://pantip.com/topic/41331763

เมนูหลักๆ วันนี้ มีปลาช่อนเผ่า หมูสะเต๊ะ ต้มยำปลากะพง เขียวหวาน-โรตี ผัดสามรส แล้วจบด้วย เผือกหิมะ 
                               จะบอกว่า อร่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 
        หมูสะเต๊ะนี้ ตามสูตรดั้งเดิมเลยครับ กินกับขนมปังแผ่น เขียวหวาน-โรตีนี้อร่อยมากๆๆๆๆ ส่วนเจ้าเผือกหิมะนี้ หากินไม่ง่าย อร่อยมากเลยครับ แนะนำเลย มีโอกาสมาแวะเลยครับ 😄😁
ชื่อสินค้า:   หมูสะเต๊ะ ต้มยำปลากะพง เขียวหวาน-โรตี ผัดสามรส เผือกหิมะ ห้องอาหารแสงตะวัน โรงแรมไชยแสง พาเลส จ.สิงห์บุรี
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่