[CR] รีวิวหมอดูจ้าา สุดปังอรังกาลความแม่น 2022!!!

สวัสดีทุกคนนนนนนน อยากมารีวิว หมอดูที่สำหรับตัวซิสเอง ประทับใจ ในความแม่นและแนวทางต่างๆ มี 100 ให้ 1,000,000 จ้าาเพี้ยนดีออก

ต้องขอบอกก่อนว่าซิสเองคือชอบดูดวงเป็นชีวิตจิตใจอยู่แล้วนาจา ดูด้วยความสนุก ความเพลิดเพลิน ก็นะใครว่าแม่นก็ตามกันไป ชาวสายมูน่าจะเข้าใจโมเม้นนี้กันดี 5555 อ่ะมาเริ่มกัน

คือเรื่องของเรื่องซิสไปเจอสตอรี่ ที่กิ๊โก๊ะแห่งมูเตเวิร์ล ลงไว้รีวิวหมอดูท่านหนึ่ง ประมาณว่ายังไม่เริ่มดูก็ทักเลิศแบบตกกะใจจจจ55

เห็นแบบนั้น มีหรอที่ซิสจะพลาดดด 555 ก็ตามไปจองคิวเลยซิจ๊ะเพี้ยนหัวเราะ

เมื่อถึงคิวดูดวงของซิส ทางแม่หมอเค้าก็จะให้ส่งรูปของเราและหมายเลขไป ซิสก็เลือกแบบคิดไรก็เลือกๆมา
จากนั้นก็ทำการดูดวงกัน แล้วเป็น 58 นาที ที่คุ้มค่า แกเค้ารู้ว่าซิสคิดอะไรอยู่ได้ยังไง รู้ด้วยว่ากำลังเจอกับอะไร 
ทางแม่หมอเค้าก็จะบอกในสิ่งที่ เราเจออยู่และกำลังจะเจอ แถมระบุช่วงวันที่เราจะเจอด้วยนะ ชอบตรงที่แม่หมอเค้าพูดออกมาเองก่อน แต่เอาจริงๆพูดมาก็แทบไม่ต้องถามแล้วค่าา เหมือนมานั่งในใจอะไรแบบนั้น 55555 มีบอกว่าควรไปไหว้อะไรเพื่อความปังและตรงกับดวงจิตตัวเอง เหมือนคุยกับเพื่อนอะคุณผู้ชม เป็นกันเองมากแม่หมอ นี้เราเอาโลโก้บริษัทให้แม่หมอช่วยดู แบบโอโห้ 
พอแม่หมอทักเสร็จเค้าจะให้เราถาม ซิสก็ถามเลยจ้าาา ความรักกกก555

ถามไปว่า ความรักเป็นยังไงบ้าง มีโอกาสเจอรักดีดีไหม 
คำตอบคือ บอกลักษณะเหมือนเห็นว่าเป็นยังไง ซึ่งตรงกับแฟนเราปัจจุบัน อันนี้คือกรี๊ดดนะเอาดีดี แถมบอกว่า และต้องทะเลาะกันมาแล้วด้วยเร็วๆนี้
ซึ่งก็จริงอีก อะไรจะขนาดนั้นค่าาา
และขอบอกไว้ตรงนี้ว่า ทุกเรื่องที่แม่หมอทักเกิดขึ้นจริงหมดจ้า ตัวซิสเองดูกับแม่หมอ ทุกเดือน เพื่อวางแผนชีวิตเลยละ
แม่หมอเค้ามีวิเคราะห์เบอร์ให้ฟรีตามหลักโหราศาสตร์ ซึ่งถ้าเบอร์เราไม่ดีเค้าจะแนะนำตรงๆ ว่าควรเปลี่ยนหรือไม่ควรเปลี่ยน อย่างของซิสเบอร์เน่าสุด
แม่หมอเค้าจะแนะนำบอกว่าเราใช้เบอร์เป็นแบบนี้ใช่ไหม ซึ่งมันตรงกับปัจจุบัน เราเลยให้แม่หมอหาเบอร์ให้ ซึ่งสิ่งที่เราชอบมากๆ แม่หมอเค้าจะไม่ได้จำกัดว่าเบอร์ต้องราคานี้นะ เค้าจะถามเราเลยว่าต้องการงบเบอร์ที่เท่าไหร่ ซึ่งเราคิดว่าดีมากนะ ตรงๆดี ตามความสบายใจของซิสดี

สุดท้าย ท้ายสุดแม่หมอเค้ามีทำวอล์เปเปอร์เสริมดวงตามหลักโหราสาสตร์ให้ฟรี ที่เพจแม่หมอซึ่งอันนี้เล่อค่ามาก ใช้แล้วปังจริงๆ
จะมีทั้งหมด 5 ชุด
ชุดสำเร็จก้าวกระโดด
ชุดยอดพุ่งรุ่งเรือง
ชุดความรักสมหวัง
ชุดเสน่ห์ตราตึง
ชุดรวยทรัพย์สีเทา
วอลเปเปอร์สวยมากขอบอก !!!!!เพี้ยนชอบ

อ่ามาสรุปกันดีกว่า
แม่หมอเค้าเป็นสายกรรมฐาน ศาสตร์ในการดู แม่หมอจะมีหลายศาสตร์เลย ทั้งไพ่พรหมญาณ และญาณบารมี รวมถึงโหราศาสตร์ตัวเลขเพื่อเอามาวางแผนชีวิตของเราให้เป๊ะปังอรังกาล แถมค่าครูก็ไม่แพง 499 บาท และค่าครูแม่หมอนำไปทำบุญด้วย ซิสชอบตรงนี้ ไปดูดวงเหมือนได้ไปทำบุญ เวลาดูดวงคือ 45 นาที แต่เชื่อมะ ซิสดูเกิน 45 นาทีทุกรอบ แม่หมอไม่บ่นหรือรีบให้วางสายเลยค่า ประทับใจ

เพจแม่หมอชื่อ ภูปอโหราพยากรณ์ ซิสเคยถามว่าทำให้ถึงใช้ชื่อ ภูปอโหราพยากรณ์  เพราะศาสตร์ที่ใช้ดูคือเอาทั้งศาสตร์และศิลป์ ไม่ใช่ดูแค่ โหราศาสตร์แม่หมอบอกว่า คำว่าโหราพยากรณ์ ในทางของแม่หมอคือ การชี้แนะแนวทางแก้ไขปัญหาโดยหลักธรรมโดยแท้เพื่อให้คนที่มาดูดวงกับแม่หมอกลับไปชีวิตต้องยกระดับขึ้นเท่านั้น ไม่ใช่แค่การดูดวง แต่คือการทำให้ดวงจิตดีขึ้น  เป็นยังไงละทุกคน ลึกซึ่งไปอีกกก

เอาเป็นว่าสำหรับซิสท่านนี้คือผ่านเลยจ้าา 
สำหรับใครที่อยากดูดวงแบบเพื่อการแก้ไขให้ดวงดีขึ้น แนะนำคนนี้เลยค่า  
ปล.อยากขอบคุณแม่หมอที่ตั้งแต่เดือนมีนาคมในการดูครั้งแรกจนถึงปัจจุบันชีวิตซิสดีขึ้นมาเยอะ ส่วนหนึ่งมาจากแม่หมอ
แม่หมอบอกวิธีแก้ที่ไม่งมงาย แก้ได้ถูกจุด และทำให้ซิสมีศรัทราในตัวเองมากขึ้น กราบสวยยๆ

ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบสำหรับรีวิวนี้หวังว่าจะเป็นแนวทางสำหรับใครที่อยากดูดวงนะคะเพี้ยนขอบคุณ
ชื่อสินค้า:   Pantip-สายมู
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่