ธ.กสิกร kbank หักเงิน 3600 บาท เขียนว่า เพื่อเก็บรักษาเงินล่วงหน้า.... หมายความว่าอะไรหรอครับ??

งงมาก ๆ ดีที่เข้ามาเช็คยอดเงิน หักไปตั้งแต่ 22 มิย แล้ว ใครรู้หรือเคยโดน รบกวนช่วยชี้แจงหน่อยครับ 
ขอบคุณครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
ทำไมไม่ตอบตรงนี้ไปเลย ทำไมต้องไปหลังไมค์
อย่างน้อยคนที่สงสัยเขาก็จะได้รู้ด้วยว่าเพราะอะไร
ความคิดเห็นที่ 31
สำหรับคนที่บ่นว่าทำ พนักงานไม่พูดออกมาตรงๆ ว่า transaction ของจขกท. คืออะไร

ถ้าพนักงานเปิดเผยขไปในที่สาธารณะ  สุ่มเสี่ยงจะผิด กม. PDPA มากๆครับ

อย่ามาพูดว่าไม่ได้อยากรู้เกี่ยวกับ จขกท.   เพราะกฏหมายเล็งไปที่คนเปิดเผย ไม่ใช่คนไหนอยากรู้ไม่อยากรู้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่