ย้ายไปค่ายไหนดีครับ ที่มีโปร 100 บาท 15Mbps เน็ตไม่อั้น ??

กระทู้คำถาม
คือปัจจุบันใช้อินเทอร์เน็ตของ AIS อยู่ครับ ก็รู้สึกว่าสัญญาณดีครับ แต่โปรเน็ตปกติสู้ไม่ไหวครับ เพราะยังเป็นนักศึกษาอยู่ ช่วงหลายเดือนที่ผ่านมามันมีโปรเน็ต 100GB 150 บาท 30 วันใน Line ก็รู้สึกว่าถูกดีและยอมใช้มาครับ แต่เอาจริงก็ใช้ไม่เคยครบ 30 วัน หมดก่อนตลอดแต่ก็นั่นแหละครับยอมใช้มา เคยโทรไปขอโปร 100 บาททางค่ายแล้ว เขาบอกว่าไม่มีโปรนี้แล้ว แล้วตอนนี้ยิ่งหนักครับ เพราะโปร 150 บาทใน Line ก็ไม่มีแล้ว เลยตัดใจต้องอำลาแล้วครับ ใช้ AIS มานานมากครับ ใช้มาหลายปีมาก แต่ไม่มีเงินสู้ค่าเน็ตจริงครับ ไม่รู้จะสมัครโปรอะไรแล้ว เลยอยากมาถามว่าควรย้ายไปค่ายไหนดีครับที่เขามีโปร 100 บาท เน็ตไม่อั้น 15Mbps 30 วันที่ใช้ได้หลายเดือนจริงๆ ไม่จกตาครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่