เสริมจมูกครั้งแรก แต่ลังเลระหว่างหมอตั้ม Emma clinic กับหมอศิริ Siriwellness เลือกที่ไหนดี??

กระทู้คำถาม
ตอนนี้เราตัดสินใจจะเสริมจมูกครั้งแรก และคิดว่าอยากทำครั้งเดียวจบขอแบบปังๆเลย แต่ลังเลระหว่าง2คลินิกนี้ เพราะหมอตั้มคือหมอใหม่ รีวิวก็ยังไม่เยอะ แต่ทรงจมูกสวยธรรมชาติ ส่วนหมอศิริก็น่าสนใจ ทรงจมูกก็ตรงกับแบบที่เราชอบ คือส่วนตัวเราอยากได้ทรงจมูกแบบเก้า สุภัสสรา เพราะเราชอบแบบโด่งๆ
ทำแล้วอยากให้รู้ว่าฉันทำจมูกนะ55555 และที่สำคัญเราอยากรู้ว่าคลินิกไหนเคสหลุดเยอะบ้าง เพราะกลัวว่าทำแล้วจะเป็นเคสหลุด ไม่อยากเจ็บตัวซ้ำซ้อน ขอความเห็นจากเพื่อนๆที่เคยทำหรือคนรอบข้างที่เคยทำมาแชร์ประสบการณ์กันนะคะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่