กินยาคุมฉุกเฉินทำไมประจำเดือนไม่มา

กระทู้คำถาม
ผมกับแฟนมีอะไรกันช่วงวันที่18ครับไม่ได้สอดใส่อะไรทั้งสิ้น ต่างคนต่างช่วยตัวเองแล้วทีนี้ผมก็สำเร็จความใคร่โดยที่น้ำอสุจิมันไปโดนที่อวัยวะเพศของแฟนไม่รู้ว่าจะเข้ารึเปล่า อีกวันมาผมเลยซื้อยาคุมฉุกเฉินให้แฟนกินครับ แบบเม็ดเดียว แฟนกินวันที่ประมาณ20ครับจนตอนนี้จะหมดแล้วประจำเดือนแฟนยังไม่มาเลย เกิดอะไรขึ้นหรอครับ หรือว่าท้องนอกมดลูก ช่วยตอบทีนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่