[CR] feel the Hyatt Touch @ Hyatt Regency Phuket หาดกมลา

กระทู้รีวิว
Hyatt Regency Phuket เป็นรีสอร์ทในเชนของ Hyatt เพียงแห่งเดียวใน จ.ภูเก็ต อยู่ติดหาดกมลา (มีถนนคั่น) ในโค้งอ่าวฝั่งที่มีเนินเขา จึงไม่เห็นพระอาทิตย์ตก

ความดีงามของ Hyatt Regency Phuket คือ ห้องพักสวย สระว่ายนํ้าใหญ่ และ อาหารเช้าอลังการงานสร้างมาก ห้องอาหารก็สวย บรรยากาศดีจริงๆ - จัดว่าเป็น Top 5 สำหรับรีสอร์ทในภูเก็ตเลยครับ (ความเห็นส่วนตัว)

fatreview มา CHECK IN ที่นี่ ในช่วงต้นปี หลังจากที่ที่นี่เพิ่งกลับมาเปิด เพราะปิดตัวลงไปนาน ในช่วง Covid โดยใช้เราเที่ยวด้วยกัน ได้ราคาดีมาก
เราไปชมภาพต่างๆกันดีกว่าครับ
ชื่อสินค้า:   Hyatt Regency Phuket Resort จ.ภูเก็ต, ไฮแอท รีเจนซี ภูเก็ต รีสอร์ท หาดกมลา
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่