มีอะไรกับแฟนไม่ใส่ถุงแต่ไม่เสร็จ

กระทู้คำถาม
ผมมี พสพ กะแฟนเมื่อวันที่20มิถุนายน ตอนแรกก็ใส่ถุงกันทำกันไปได้ระยะนึงด้วยความอยากรู้ว่าสดรู้สึกไง
ผมเลยถอดถุงยางแล้วก็เอาสด แต่เอาเข้าไปประมาณ3-5วิ แล้วก็เลิกทำกันเลย ผมให้เเฟนกิยนาคุมฉุกเฉินหลังจากนั้น1ชม.
วันนี้ผ่านมาวันที่8แล้วที่กินยาคุมฉุกเฉิน เมนส์ยังไม่มา ปกติตะมาวันที่27-28 อยากรู้ว่ามีโอกาสท้องไหม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่