เสียเงินให้ tinder ไปหลายหมื่น ไม่ได้อะไรเลย ?

ผมเป็นคนหนึ่งที่หน้าตากลางๆ เล่น tinder เพื่อหาแฟนจริงจังสักคน แต่ match น้อยมาก จนต้องซื้อ boost ซึ่งต้องจ่าย 800 กว่าบาท เพื่อให้มีคนเห็นเรามากขึ้นใช้ได้ 5 ครั้ง พอหมด ก็ซื้อใหม่อีกเรื่อยๆ อาจเป็นเพราะผมดูไม่มีอะไรดึงดูดให้ผู้หญิงอยากคุยด้วย
แต่ในชีวิตจริง ผมก็คิดว่าตัวเองค่อนข้างดีกว่าผู้ชายในรุ่นราวคราวเดียวกับผมมากพอสมควรนะ
ปัจจุบันผม อายุ 30 เงินเดือน เกินหนึ่งแสนบาท ไม่มีหนี้สินอะไร รูปที่ถ่ายลง ก็มีกิจกรรมต่างๆที่เคยทำ
แต่ผู้หญิงแทบไม่สนใจเลย คนที่ match ด้วยก็คุยเหมือนเล่นๆ แล้วก็หายไป ทุกวันนี้ผมเสียเงินให้ tinder ไปหลายหมื่นแล้ว แต่ไม่ได้แฟนสักคน แต่บางคนกลับคุยเล่นๆ ได้มาเต็ม แบบนี้คือเราไม่เหมาะกับการมีแฟนหรือเปล่าครับ? ทั้งๆที่เราก็มีความพร้อมที่จะดูแลใครได้แล้ว แต่คนที่เข้ามากลับมองเรา เหมือนตัวตลก คุยขำๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่