เซระ มาสึมิ

กระทู้คำถาม
ที่ตั้งกระทู้นึ้ ขึ้นมา ไม่ได้ ชอบหรือเกลียด น่ะครับ เเต่ที่ผม ตั้งขึ้นมา เพราะ ส่วนตัว คาใจกับสงสัย ว่า ถ้ามั่นใจว่า เเม่กับชินอิจิ อยู่ในสถานการณ์ เดียวกัน ทำไม ไม่เข้าหา ไม่ก็ คุยในตอนที่ ไม่มีใครอยู่ เเบบเปิดใจคุยกัน จะมาเเบบ จะเอายาไปมั้ง จะทำเป็นจะไปบอกมั้ง คือ เเบบ ดู งงกับการกระทำ ของเธอ 
ขอโทษด้วย ถ้าเเฟนโคนัน คนไหนที่ชอบ ผมไม่ได้กล่าวหา เเต่ เเค่ สงสัยหรือคาใจ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่