ใครเคยใช้ที่นอนรุ่นนี้บ้างคะ (มาแนะนำรุ่นที่ชอบกันก็ได้)

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเรามีแพลนที่จะซื้อที่นอนใหม่เข้าคอนโดแต่ว่าเป็นมือใหม่มากกก
เลยอยากได้คำแนะนำจากทุกคนค่ะ ส่วนตัวไปนอนมาหลายที่รู้สึกว่าตัวเองชอบแบบนุ่มแน่นกำลังดี เน้นนอนตะแคงค่ะ

ที่เล็งเอาไว้ตอนนี้มีประมาณนี้ค่ะ
1.Sealy : Astra collection รุ่น Petra (ราคาประมาณ 70,000)
2.Dunlopillo : Prestige (ราคาประมาณ 47,000)
3.Sealy : Hotel collection รุ่น Hamilton (ราคาประมาณ 39,000)
แล้วก็กำลังจะไปลองที่นอนของ Lunio ค่ะ เห็นคนบอกว่าชอบกันเยอะอยู่

ถ้ามีใครเคยใช้รุ่นด้านบนนี้หรือว่ามีที่นอนในดวงใจรุ่นอื่นเข้ามาแนะนำกันได้เลยนะคะ 
รุ่นไหนดีไม่ดี ชอบไม่ชอบป้ายมาโลดค่า
ปล. ป้ายยาหมอนในดวงใจกันได้นะคะ 🥺

ขอบคุณล่วงหน้าค่า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่