เล่าเรื่อง DIYตู้น้ำอุ่นอัตโนมัติสำหรับทารก-nodemcu 8266

กระทู้สนทนา

ผมมือใหม่ arduino แต่อยากเล่า อยากถาม เพื่อนๆ ในเรื่องนี้
***กรุณาคอมเม้นท์อย่างสร้างสรรค์,พูดแบบสุภาพ ขอบคุณ​ครับ​***
***ที่ทำมานี้เพื่อแชร์ไอเดีย และรับคำแนะนำ  จะเลียนแบบได้ แต่อาจต้องเสี่ยงกับความเสียหายที่จะเกิดขึ้น.. ผมต้องขออภัย ณ ทึ่นี้ด้วย...

***การเรียงลำดับการนำเสนอข้อมูล อาจไม่ถูกต้อง เพราะ​เวลาจำกัด..

***การจัดรูปที่เสนอ ส่วนใหญ่​อาจยุ่งๆ
     ไม่สวยงาม ต้องขออภัย

***ขอบคุณ​ครับ​
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่