ผมถอกหนังหุ้มองคชาตแล้วเจ็บผมควรทำยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ลองถอกองคชาตตามที่แพทย์แนะนำในยูทูปมาน่ะครับ(ขอไม่เอ๋ยชื่อแพทย์คนดังกล่าวนะครับ)เขาบอกว่า "ผู้ชายคนไหนตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยถอกเลยให้ไปลองถอกซะ ถ้าถอกตอนแข็งมันยากไปก็ให้ลองถอกตอนยังไม่แข็งเอา" ประมาณนี้ครับทีนี้พอผมลองศึกษาข้อมูลดูก็พบว่ามีความเห็นแตกเป็น2ฝ่าย ฝ่ายนึงก็บอกแนะนำให้ขลิบ อีกฝ่ายก็แนะนำให้ถอกหากถอกได้ ทีนี้ผมก็ลองถอดดูตามคำแนะนำของแพทย์คนนั้น(ผมใช้วิธีถอกตอนองคชาตอ่อนตัว)ทีนี้พอผมถอกลงมาจนถึงใต้หัวองคชาตแล้ว ผลคือเอากลับไม่ได้!!! ใช่ครับถอกเป็นแต่เก็บไม่เป็น ทีนี้แหละหาข้อมูลยังไงก็หาไม่เจอ ผมเลยต้องจำใจใช้ชีวิตแบบนี้ ทุกอย่างก็ปกติดีจนกระทั่งเมื่อ"องคชาตของผมแข็งตัว" พอองคชาตแข็งตัวมันก็ขยายไปใส่หนังหุ้มปลายองคชาตที่ดึงลงมา ทีนี้แหละครับความบรรลัยก็เกิดเพราะว่าพอถอกลงมาแล้วแน่นอนว่าพื้นที่ของหนังหุ้มบริเวณนั้นลดลงแต่ขนาดขององคชาตตอนแข็งมันเพิ่มขึ้นทำให้ผมรู้สึกเจ็บมาก!!! เจ็บเหมือนหนังจะฉีกแต่พอผมหาข้อมูลดูก็พบว่ามีคนที่ถอกทิ้งไว้ตลอดเวลาเหมือนกันแต่ผมก็ไม่ทราบว่าเขาเป็นแบบผมหรือเปล่าเพราะตอนนี้ก็ผ่านมา4วันแล้วครับหนังหุ้มปลายผมบวมหมดแล้วผมอยากจะขอคำแนะนำจากพี่คนอื่นจริงๆครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่