มีเคสรีวิว ทำจมูกที่ Sowon Clinic บ้างไหมคะ หรือแนะนำคลินิกมาก็ได้ค่ะ

พอดีตอนนี้ดูอยู่หลายที่มากๆเลยค่ะ ว่าจะทำที่ไหนดี เลือกละตัดสินใจไม่ถูกจริงๆค่ะ(ปัญหาโลกแตก!!5555) ส่วนตัว จขกท.เป็นคนเนื้อน้อย ต้องทำทรงสโลปปลายพุ่งค่ะ แล้วก็ต้องเสริมเนื้อเยื้อเทียมไม่ก็กระดูกอ่อนหลังใบหูเพิ่มเพื่อไม่ให้ทะลุค่ะ หรือมีที่คลินิกไหนแนะนำบอกได้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่