ระหว่าง รถมือ1 Corolla cross GR sport กับ มือ2 Harrier 2.5 hybrid (2015) ในงบประมาณ 1.2 ล้าน ผมควรไป เวไหนดีครับ

กระทู้สนทนา
ตามหัวข้อเลยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ
ส่วนตัวเป็นคนใช้รถเน้นความสบาย แม้คันเก่าจะอายุ 20 ปีติดLPG (camry ไม้บรรทัด) แต่เบาะกับแอร์คือสบายมาก
พอมาปีนี้ก็อยากจะเปลี่ยนเป็นรถ.SUV บ้างครับ
ชอบความพับเบาะขนของได้
และประหยัดน้ำมัน

หรือพี่ๆในห้องมีตัวไหนแนะนำมั้ยครับ ของคุณครับผม ^^
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่