ขนส่ง Kerry ขึ้นสถานะว่าพัสดุมาส่งแล้ว แต่ไม่มีของมา

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราพักอยู่คอนโดแล้วได้สั่งของใน Shopee มา ช่วงเที่ยงมีพนักงานขนส่งของเคอรี่โทรมาว่าของมาส่ง เราก็บอกไปว่าฝากไว้ที่นิติคอนโดได้เลย พี่พนงก็บอกว่าโอเค แต่พอช่วงบ่ายๆเราลงไปดู ปรากฎว่าวันนี้ 3 มิ.ย. เป็นวันหยุด นิติคอนโดปิด เราเลยงงว่าพัสดุเราไปอยู่ไหน ทั้งๆที่ขึ้นสถานะใน shopee แล้วว่า พัสดุถูกจัดส่งสำเร็จแล้ว

*****แก้ไขนะคะ ตอนนี้ได้รับพัสดุเรียบร้อยแล้วค่ะ****
*
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่