ตามหาเพลง

กระทู้คำถาม
ตามเพลงๆหนึ่งค่ะเป็นเพลงภาษาญี่ปุ่นยุคประมาณ2010 เคยฟังในไอแพดของพี่สาวอยู่มากจากแอพพลิเคชันเพลย์ลิสท์เพลงเกี่ยวกับอนิเมะ มีภาพประกอบหลากๆฉากคล้ายAMV เป็นผู้หญิงผมสีชมพูรู้สึกจะผมสั้นผูกโบว์สีแดง-?กับผู้ชายผมสีดำออกนำ้ตาล ภาพประกอบช่วงท้ายเพลงจะเป็นเกี่ยวกับว่าฝ่ายชายเสียชีวิตจากแผ่นดินไหวแล้วผู้หญิงไปหาผู้ชายในพื้นที่กับกำภาพผู้ชายในชุดนักเรียน ถ้าใครเจอหรือพอจะรู้จักและแบ่งปันได้ก็ขอบคุณมากๆนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่