ปัญหาความรักของผมLGBT

กระทู้คำถาม
คือผมเป็น ผช แฟนผมเป็น ผช เหมือน ผมคับแต่ว่าตอนคุยกันแลกๆผมก็นึกว่า เขาฐานะธรรมดาแบบผม แต่พอผ่านมา ตอนนี้เราคบกันได้ 3เดือนแล้ว ผมก็ไป ส่อง IG แฟนผมตกใจมากเขารวยเกิน มากๆ ขับรถเบนซ์ ผมรู้สึกต่ำต้อยไปเลย คับ555 ฐานะของผมก็ธรรมดา เรียนก็ ไม่ได้เก่งมากได้เกรดแค่ประมาณ 3.87 มา 4เทอม ตอนนี้ผมอยู่ม.6แล้วคับเก็บ เกรดเทอม5เทอมสุดท้าย อายุผมก็ แค่16กําลังจะ17 คับ เรียนโรงเรียน ระดับต่าบลของรัฐบาลในรร.มี แค่1200-1400คน ส่วนเขาเรียนเอกชน ค่าเทอมแพงๆ คนหล่อๆ สวยๆ เยอะไป หมด เรียนก็เก่ง ผมรู้สึกเหมือนไม่ค่อยมี อะไรดีเลยคับ แล้วตอนคบกันเค้าก็ หายๆขาดๆบ้าง เรื่องฐานะเขาผมก็รู้ว่า เขาน่ะรวยมากๆ ผมก็สังเกตเขาดูผมก็รู้เขาน่ะรวยมากๆ ผมก็สังเกตเขาดูผมก็รู้ แหละคับว่าเขาก็คุยๆกับคนอื่นด้วย แต่ เขากับผมตกลงกันเป็นแฟนแล้ว ตอน นั้นที่ผมรู้ว่าเขาแอบคุยกับคนอื่นผมเจ็บ มากเลยคับ ทั้งเจ็บทั้งจุกจนถึงทุกวันนี้ เลยคับ แต่ผมรักเค้ามากๆชอบเค้าตั้งแต่ เจอกันครั้งแรกแล้วคับ แล้วผมคบกับ เขาไม่ได้หวังอะไรเลยขอแค่ความรักแค่ นี้คับ แต่อย่างว่าอ่ะคับผมหน้าตาก็ปกติ ผิวก็ขาวซีด ตัวก็เล็ก แถมไม่ค่อยสูงอีก หน้าตาก็ไม่ได้หล่อมากมายอะไรขนาด นั้น เขาหล่อ รวย เขาคงเลือกได้ แต่ช่วง หลังๆเค้าก็ดูตอบแชทผมปล่อยขึ้นดู ใส่ใจเพิ่มนิดนึง และผมตั้งใจเรียนทํางานดีๆ หาเงินให้ได้เยอะๆเพื่อเขาเลย กับเขาจะได้ไม่อายเพื่อนว่ามีแฟน กระจอกแบบผม จะได้ไม่โดนคนดูถูก ส่วนถ้าถามว่าทำไมไม่ทำเพื่อพ่อกับแม่ ล่ะผมก็ทำคับ แต่เขาก็เป็นแรงผลักดันที่ ดีคับผมตั้งใจมากๆเลยคับ แล้วผมก็รัก เค้ามากๆ มีอะไรช่วยแนะนำผมหน่อย คับ แล้วแฟนผมรวยผมต้องทําตัวยังไงดี คับหรือปล่อยให้เขาไปเจอคนที่ดีกว่า เราดีคับ?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่