กินประมานนี้โอเคไหมคะ

กระทู้คำถาม
เรากำลังควบคุมอาหารอยู่ เเล้วช่วงนี้ต้องไปเรียน+กับเราไม่กินอะไรที่คลีนอะกินตามที่พ่อเเม่ซื้อมาจากตลาดเลย
1วันเรากิน สุกี้ไก่น้ำเน้นผัก(มีสุ้นเส้นด้วย)
พอเลิกเรียนมาเรากินมะพร้าว1ลูก(ทั้งเนื้อ+น้ำ) เเล้วก็กินลาบหมูที่ซื้อมานิด1+ผักบล็อคเคอรี่+ไข่ต้ม1+น้ำพริกมีผักด้วย
 ใน1วันนี้ดูน้อยหรือมากไปไหมคะ(ขอคำเเนะนำ)ออกกำลังกายตามคลิป30นาที5วันต่อสัปดาห์
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่