ถึงผมจะไม่ใช่เเฟนลิเวอร์พูลเเต่สำหรับบอลยุโรปผมเชียร์ทีมจากอังกฤษทุกทีม

กระทู้คำถาม
เอาใจช่วยให้ลิเวอร์พูลคว้าเเชมป์uclอีกสมัย ตอนคล็อปป์เข้ามาคุมทีมใหม่ๆผมเคยล้อว่าเป็นระบบบอลจับกัง เเต่มันไม่ใช่เเเล้ว ระบบนี้มันเป็นระบบเครื่องจักรล่าสังหารประตูเเบบต่อเนื่องที่น่าหวั่นเกรงที่สุดในยุโรป รีล มาดริดได้ถ้วยuclมามากเกินพอแล้วควรจะเเบ่งให้ทีมอื่นๆบ้าง มาเอาใจช่วยทีมจากอังกฤษกันครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่