ชอบคิดมาก เรื่อแฟนนอนกับพี่ชายมี...

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคน คิดมาเรื่องนี้มาก ผมคบกับบแฟนมา 7 จะ 8 เดือน แล้วยังคิดอยู่ ตลอดคือแฟนผมมีพี่ชาย และ พี่ชายอายุ 17 น้องสาวอายุ 14  

ผมชอบคิดว่าเค้ามี... กันเพราะเค้านอนด้วยกันตลอด แบบเหมือนติดกัน แล้วผมเคยเจอในประวัติค้นหาแฟนผมดูหนัง..x เกี่ยวกับพี่ชาย ลักหลับน้องสาว จนผมคิดมากแต่ไม่กล้าถามมีห้องอีกห้องผมอยากไฟ้แฟนผมนอนแยกแต่ไม่ยอมนอนชอบอ้างนู้นนี่ฯลฯ  แฟนผมก็วันหยุดก็มานอนกับผมนะตอนนอนผมก็คิดถึงเรื่องนี้อยู่ในหัวตลอดเวลา จนไม่มีอันทำอะไร มีวิธีแก้มั้ย คับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่