ไปต่อหรือควรพอเรื่องแฟนเก่า

กระทู้คำถาม
ได้คุยกับแฟนเก่าที่เลิกไป แต่ถามคำตอบคำนะคะ และไม่มีคำถามถามเรากลับมา ( เหมือนเป็นนักข่าว ) แชทหนักขวามากคะ ตอนนี้ 555  เราอยากได้เขากลับมาคะ อยากคุย อยากจีบเขาไหม่ เขาให้เราคุยกับเขาได้ แต่เขาไม่ตอบสนองเท่าไหร่  และเขาเหมือนจะมีคนคุยๆอยู่แล้ว แต่ยังไม่เปิดตัว  เราควรจีบต่อหรือพอแค่นี้ดีค่ะ มีโอกาสที่จะจีบติดไหม แข่งกับคนอื่น ท้อแท้ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่