สอบเข้าม.4ขอนแก่นวิทยายน ห้องเรียนhealth sci platinum

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้เรียนอยู่ชั้นม.3 พึ่งขึ้นเลยค่ะเรียนอยู่สตรีศึกษาร้อยเอ็ด แต่ว่าตอนนี้คิดเผื่อไว้แล้วว่าจะเข้าขอนแก่นวิท ห้องเรียนhealth sci ค่ะ แต่อยากรู้รายละเอียดการสอบค่ะ พวกต้องใช้เกรดเท่าไหร่ถึงจะมีสิทสอบ แล้วก็ต้องสอบอะไรบ้างแนวข้อสอบอะไรประมาณนี้ค่ะ เด็กขอนแก่นมาตอบหน่อยขอล้อง หาจนตาเปื่อยแล้วค่ะ🫠😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่