ผมควรหาหนังสืออะไรอ่านดีคับ เพื่อไว้เตรียมสอบเข้ามหาลัยคับ

กระทู้คำถาม
คือผมอยากเข้ามหาวิทยาลัยแม่โจ้คับผม ผมไม่รู้ว่าจะหาหนังสืออะไรอ่านดีคับ แบบผมว่าจะเตรียมอ่านไว้ตั้งแต่แรกๆเลยน่ะคับ ผมยังอยู่ม.5อยู่คับตอนนี้ ช่วยแนะนำหนังสือหน่อยได้ไหมคับ ผมไม่รู้จะอ่านหนีงสือเกี่ยวกับอะไร ผมจะได้ซื้อมาอ่านเตรียมสอบเข้ามาวิทยาลับแม่โจ้ไว้ก่อนครับผม ขอบคุณล่วงหน้าคับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่