ฉันควรทำยังไง กับเรื่องราวที่ผ่านมาและกำลังเกิดขึ้น

กระทู้คำถาม
ฉันนิสัยผู้หญิงเลย ร้องไห้ง่าย ขี้งอน เอาแต่ใจ ขี้ระแวง คิดมาก ฉันกับแฟนเราคบกันมา4-5ปี เราทะเลาะกันบ่อยอยู่พอสมควรสาเหตุก็มาจากฉ้นที่ชอบจับผิด สร้างกรอบให้เขา ฉันอายุ25 ส่วนแฟน30 อาจจะเป็นเพราะอายุที่ห่างกัน5ปีทำให้ฉันค่อนข้างที่จะนิสัยเหมือนเด็กติดแฟน5555555 ฉันเหมือนคนที่ขาดความรักต้องการให้เขาแสดงความรักตลอด ถามตลอดว่ารักฉันมั้ย นอนก็อยากให้เขากอด แต่แฟนของฉันเป็นคนที่ค่อนข้างโลกส่วนตัวสูง มีความสุขตอนเขาได้อยู่กับเพื่อน ตอนนี้ฉันเหมือนความทุกข์ของเขาเลย ไม่รู้สิไม่รู้จะอธิบายยังไง เหมือนอากาศ5555555 เหมือนหมาที่รอเจ้าของกลับมาให้อาหารเลยอะ ฉันคงเรียกร้องมากเกินไป ฉันควรคืนสุขคืนอิสระให้กับเขาใช่มั้ยคะ ฉันได้แต่ถามตัวเองอยู่ซ้ำๆตลอดเวลา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่