ปวดท้องน้อย ท้องเสีย

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ วันนี้ไปเรียนมา ตอนเช้าปวดท้องแบบมากปวดท้องน้อยแบบ น้ำตาไหลเราเกร็งเท้าตลอดเลยค่ะ ตอนเขียนงานมือก็สั่นเพราะปวดท้องแบบมากๆๆๆ
แล้วสักพักเราก็ไปห้องพยาบาลครู ให้ยาแก้ท้องผูกให้กินค่ะ เราก็กลับขึ้นมาเรียนค่ะสักพักก็ไปห้องพยาบาลรอบ2ค่ะ ครูให้นอนพักเราร้องไม่หยุดเลยเพราะปวดท้องน้อยมากๆๆๆ ครูให้กลับบ้านเลย พอแม่มารับ รู้สึกปวดอึ ถึงบ้านก็รีบอึเลยค่ะมันเหลวๆค่ะ อึไปรอบแรกรู้สึกเบาค่ะ อึเหลว3รอบแล้ว มีเสียงโครกครากด้วยค่ะㅠㅠตอนนี้เบานิดๆ อยากทราบว่าเป็นอะไรคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่