เสริมจมูก ระหว่าง Sowon clinic กับ Vincent clinic ที่ไหนดีกว่าคะ

กระทู้คำถาม
มีแพลนจะไปทำจมูกค่ะ เลือกไม่ถูกระหว่าง Sowon กับ Vincent ช่วงนี้ Vincent มีโปรด้วย ราคาพอๆกัน เลยตามงบที่เราตั้งไว้  ขอแถมหรือโปรก็เกือบเหมือนๆกันเลย ทุกคนคิดว่าทำที่ไหนดีกว่ากันคะ จมูกเราทรงชมพู่เลยจะเย็บอินเตอร์โดมด้วย อยากจะได้ทรงธรรมชาติ ปลายจมูกไม่แหลมเกิน 😅  ขอบคุณทุกคำตอบค่าาา🙏
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่