เด็กชายกับเด็กหญิงอายุ14ย้าง15 แอบคบกัน เกิดตั้งท้อง เวลาผ่านไป2ปี เกิดทะเลาะกัน ฝ่ายหญิงจะแจ้งความจับ ได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือลูกชายผมตอนนั้นอายุ14ย้าง15แอบคบกับเด็กผู้หญิงซึ่งอายุเท่ากัน แล้วฝ่ายหญิงเกิดตั้งท้อง ก็เลยไห้แต่งงานกัน โดยแม่ฝ่ายผู้ก็ยินยอม พอผ่านมา3ปี เกิดทะเลาะกัน ฝ่ายแม่ผู้หญิงจะแจ้งความจับ ขอหาพากผู้เยาว์ จะได้ไหมครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่