แฟนทำแบบนี้คุณรู้สึกอย่างไร (อยากฟังความคิดเห็นหลายๆคน)

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ แฟนเราก่อนจะคบเราเป็นคนเจ้าชู้มาก
และเราเองก็เป็นคนติดแฟน เป็นคนขี้หึง ขี้หวง (แต่มีขอบเขต ไม่ใช่ว่าหึงหวงไปซะทุกอย่าง)

ปัจจุบัน เรากับแฟนอายุจะ 30 กันแล้ว 
เรารักแฟนเรามากๆ ตั้งใจอยากมีอนาคต แต่งงานมีครอบครัว เรากลัวแฟนนอกใจมากๆ เพราะนิสัยก่อนจะคบกันเขาเจ้าชู้ เราคบกันมา 5 ปี เรารู้รหัส Facebook เราตั้ง GPS เอาไว้ดูความเคลื่อนไหวกัน ไปไหนไปด้วยกัน โทรบอก กลับตอนไหนทักบอก (เราอยู่ด้วยกันแต่ยังไม่แต่ง)

ถ้าคุณมีแฟนทำกับคุณแบบนี้คุณจะรู้สึกดีไหม ส่วนตัวเราเฉยๆ เพราะเราเต็มใจ เราบริสุทธิ์ใจ 100% 

แต่กับแฟนเรา แรกๆไม่ยอม ตอนหลังยอม เราเลยอยากรู้ว่า เราทำแบบนี้ จะอึดอัดจะเป็นปัญหากันไหม หรือ ถ้าคนจะนอกใจ ในมีวิธีนอกใจ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่