เรียน มสธ. ไป work and travel ได้ไหม?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตอนนี้อายุ 24 เรียนจบตรีการท่องเที่ยวมา 1 ใบแล้ว และตอนนี้กำลังเรียนตรีบัญชีใบที่ 2 (หลักสูตร 2 ปี) อยากทราบว่าคุณสมบัติสามารถไปโครงการ work and travel ที่อเมริกาได้ไหมคะ? มีแพลนจะไปปี 2023 ค่ะ ถ้าไม่ได้จะได้ตัดใจแล้วไปประเทศอื่นค่ะ😂

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบของทุกท่านเลยนะคะ🙏🏻🙇🏻‍♀️
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่