กระทู้พาเที่ยว ชมกล้วยไม้นานาชนิด ที่สวนKeukenhof ปี2022

กระทู้สนทนา
🌷💐นอกจากทิวลิปแล้ว ที่Keukenhof
ปีนี้มีการจัดสวนกล้วยไม้ให้ชมด้วย ซึ่ง
สวยงามตระการตามาก 

ชอบกล้วยไม้มาก คัทลียาเป็นดอกไม้ใน
ดวงใจเลย แต่ปีนี้ไม่มีคัทลียา 

ถึงไม่มีคัทลียาก็ยังมีกล้วยไม้พันธุ์ต่างๆ
มาให้ชม มาชมความสวยงามด้วยกันเลยค่ะ

ขอขอบคุณพันทิปที่เอื้อเฟื้อให้พวกเรา
ได้เข้ามาพูดคุยกันค่ะ💝

ปล.จขกท.ชอบกล้วยไม้แต่ ความรู้น้อย
ถ้าถูกผิดแนะนำกันได้ค่ะ😊😊😊
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่