มีเพศสัมพันธ์ กับแฟน แล้วถุงแตก แต่ชักออกมาทันพอดี กินยาคุมฉุกเฉินแล้วคับ มีโอกาสท้องไหมคับ?

กระทู้คำถาม
ผมมีอะไรกับแฟนคับ แล้วถุงยางเจ้ากรรม เกิดแตกคับ  ผมหลั่งข้างนอกอคับ แต่ผมก็ยังไม่มั่นใจอยู่ดี  ผมเลยรีบไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แฟนกินคับ  ผมพึ่งรู้ถุงแตกตอนเอาออกคับตอนเสร็จพอดีคับ  ผมอยากถามว่า ขะมีโอกาสท้องไหมคับ กินยาคุมฉุกเฉินกลังจากนั้น 10 นาทีคับไม่เกินนี้  
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่