ถ้าเรากินProbiotic Veggyแต่อายุต่ำกว่า15จะเป็นไรไหม??

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนนึงที่คับถ่ายยากมากแต่ผ่านมาเห็นคนรีวิวProbiotic Veggyเลยลองเข้าไปดู พอดูไปดูมาแล้วรู้สึกสนใจเลยลองซื้อมาแต่ยังไม่ได้กินนะคะรอกินตอน1ทุ่มที่ด้านหลังเขาบอกแต่มาเอะใจที่ เด็กและสตรีมีครรภ์ไม่ควรรับประทาน เลยเราสงสัยว่าต้องอายุเท่าไหร่ถึงจะทานได้เลยเซิร์ชหาดูและก็เจอเขาบอกว่าอายุเกิน15ถึงจะทานได้แต่เรา14เลยอยากถามว่าอายุเราอายุต่ำกว่า15ทานได้ไหมคะแล้วถ้าทานเป็นอะไรต่อร่างกายไหมคะรู้สึกเสียตังมากค่ะ;-;
ขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ได้อ่านข้อมูลให้ละเอียดพอ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่