[18+] ถ้าไม่สามารถดึงหนังหุ้มปลายลงผ่านหัวได้ตอนแข็ง(ถึงขอบหยักของหัว) จะมี sex ได้ไหมครับ? แล้วใส่ถุงยางยังไงครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผม อายุ 19 ครับ ยังไม่เคยมีประสบการณ์ แต่แฟนเขาอยากมีด้วย เลยอยากหาข้อมูลเพื่อความปลอดภัยต่อทั้งสองฝ่ายครับ
แต่ผมมีปัญหาเรื่องการดึงหนังหุ้มปลายอวัยวะเพศ คือ
          1. ตอนมันไม่แข็ง ผมสามารถดึงมันลงมาให้หัวโผล่ได้ แต่มันจะมีเหมือนหนังยังติดขอบหยักอยู่ 
   [คำถาม] มันถือว่าเป็นอันตรายไหมครับ เหมือนหนังส่วนด้านหน้ามันติด แต่ด้านข้าง,ล่าง มันก็ไม่ติดนะครับ

2. ตอนแข็งสุดแล้ว ไม่สามารถดึงหนังหุ้มให้หัวโผล่เต็มที่ได้เลยครับ ได้แค่ครึ่งหัว (แต่ถ้าดึงลงตอนไม่แข็งก่อนแล้วค่อยแข็งมันก็โผล่หัวมาได้ครับ                แต่ตรงขอบมันโดนรัดแล้วรู้สึกปวดและอึดอัดพอสมควร)
   [คำถาม] ผมสามารถมี sex โดยที่หนังยังหุ้มยันปลายเลยได้ไหมครับ

[ขอคำแนะนำ] ถ้าได้ ขอวิธีใส่ถุงยางโดยที่ยังมีหนังหุ้มปลายอยู่ได้ไหมครับ (ไปหาอ่านแล้วงงมากๆ แต่ละคนคือใช้ภาษากันได้งงมากๆ 5555)
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่