แฟนขอห่าง มีโอหาสกลับมาคืนดีกันไหมครับ

กระทู้คำถาม
อยู่ดีๆแฟนผมก็มาขอห่างเลยครับ ผมก็สังเกตได้ว่าเขาแปลกไป เขาบอกผมว่าเขาอยากอยู่คนเดียว มันเบื่อๆการคุยกับผมมันไม่ได้มีความสุขแล้ว ผมเลยถามเธอว่าเลิกไหม เธอบอกว่าตอนนี้ยังไม่อยากเลิก อยากทบทวนตัวเองว่าจะเอาไงต่อ แล้วเขาก็รักผม ผมไม่รู้ว่าคำว่สรักมันจริงไหม มันค้างคามากแต่ผมก็อยากให้เวลา ผมรักเธอครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่