หาชื่อเพลง

กระทู้คำถาม
เราจำเนื้อร้อง ทำนองหรือนักร้องไม่ได้เลยค่ะ จำได้แค่ MV
MV ประมาณว่านางเอกกับพระเอกเป็นเพื่อนกัน(น่าจะคบกันไม่แน่ใจ) นางเอกอยากเป็นดาราเลยชวนพระเอกไปอยู่กรุงเทพฯ แบบแอบหนีที่บ้านไป แล้วก็ไปอยู่แฟลตเก่าๆค่ะ นางเอกก็ไปแคสเป็นดารา แรกๆนางเอกพระเอกก็ยังรักกันดีค่ะ หลังๆ นางเอกก็ไปคบกับดาราเหมือนกัน สุดท้ายคบกันได้ไม่นานนางเอกก็ถูกดาราคนนั้นซ้อมค่ะ นางเอกเลิกเป็นดาราแล้วกลับมาอยู่กับพระเอก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่