การทำ HIFU คืออะไรคะ เห็นช่วงนี้ฮิตกัน

กระทู้คำถาม
1.HIFU คือการทำอะไรคะ ใช่หน้าเรียวหรือป่าว 
2.ข้อดี-ข้อเสีย มีอะไรบ้าง
3.ทำดีมั้ยคะ
4.นอกจากHIFUมี นวัตกรรมไหนที่สามารถทำให้หน้าเรียวได้แบบไม่เจ็บ หรือเจ็บน้อย ไม่ฉีดสารเข้าร่างกายหรือถ้าฉีดก็ขอแบบปลอดภัยบ้างคะ
5.ถ้าทำHIFUหรือ ปรับหน้าเรียว ทำที่ไหนดี หมอเก่งๆราคาสมเหตุสมผล แถว รัชดา ห้วยขวาง ลาดพร้าว จตุจักร แนะนำด้วยค่ะ
6.ช่วยแนะทำทำหน้าขาวใส ดริปผิวขาวใสด้วยค่ะ ที่ไหนดี ราคาเท่าไหร่คะ
ปกติไม่ดื่มแอล ไม่สูบบุหรี่ อาทิตย์หนึ่งออกกำลังกาย3-4ครั้ง ชอบกินน้ำเปล่า นอนดึกสุดเที่ยงคืนกว่าค่ะ  ชอบกินผักผลไม้ อาหารก็มีพวกผลไม้ปั่น นมปั่นบ้างค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่