ทำไมวันนั้นเธอต้องหลอกเราด้วย :(

กระทู้คำถาม
แฟนผมนอกใจผมไปมีคนอื่นแต่ผมจับได้เขาขอโทษแล้วบอกจะไม่ทำอีก เพราะรักเขามากจนยอมให้อภัยแต่ผ่านมาสักพักผมคิดตลอดว่าเขากำลังแอบคุยคนอื่นหรือแม้แต่ออกไปข้างนอกผมก็คิดว่าเขาแอบไปหาคนอื่ยหรือป่าวผมไม่ต้องจะทำยังไงดี ผมต้องทำแบบไหนถึงจะกลับไปเชื่อใจเหมือนเดิมเหมือนที่ผมเคยเชื่อใจเขามาตลอดเจ็บปวดทรมานมากทุกๆครั้งที่เขาหายไป ผมคิดเป็นร้อยเป็นพันเรื่องบางทีก็คิดจนร้องไห้ออกมา แต่เพราะรักจนอยู่จึงยอมมาถึงตอนนี้ เศร้า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่